Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex sẵn hàng


DÂY NHẢY QUANG OM3 MULTIMODE SC-SC DUPLEX, PATCHCORD SC/SC DUPLEX OM3
Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3
Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex

AnNamtelecom_network! 
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com

—————————————————————————–
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex chính hãng
  • Tên sản phẩm: SC-SC OM3 Multimode
  • Đầu nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
  • Tốc độ: 10Gb
  • Màu sắc: Màu xanh
  • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
  • Bước sóng: 850nm
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB
  • Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
  • Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,30m…. phụ thuộc nhu cầu của khách hàng.
  • AnNamtelecom_network!
    add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
    web:http://annamtelecom.com

    http://linhkienmang.vn
    Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo)
    Gmail: annamtelecom363@gmail.com
    Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
    Giao hàng toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283
    ===============================================================

    Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode
    Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

    250.000 vnd

    Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode
    Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

    150.000 vnd

    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

    300.000 vnd

    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

    250.000 vnd

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

    200.000 vnd

    Dây nhảy quang 3.0 mét FC-SC Single Mode
    Dây nhảy quang 3.0 mét FC-SC Single Mode

    120.000 vnd

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

    120.000 vnd

    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

    150.000 vnd

    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single
    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

    300.000 vnd

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

    120.000 vnd

    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

    150.000 vnd

    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single

    300.000 vnd

    Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC
    Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

    120.000 vnd

Người đăng: lương

Chọn khu vực