Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC chính hãng


TEST CÁP QUANG BPM-100 TEST FC ST SC
  • Giá 1.800.000 VNĐ
Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC
Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC

AnNamtelecom_network! 
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com

—————————————————————————– test-cap-quang-bpm-100

 Chi Tiết: Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC

– BPM-100 power meter is a good performance in today’s field of optical communications measuring instruments. 
— Portable design, the exterior with rubber shock sets in harsh outdoor environments can be well protected instruments. 
— The dynamic range of up to 78dB, resolution 0.01dB, linearity better than 0.02 dB, and with high-precision measurement performance. 
— It can measure small changes in the fiber and connector loss, can be an optical attenuator, a light source calibration. 
— BPM-100 with BPM-101 are considering using a specially designed optical filter, in order to ensure that the measurement range of +8 and +26 respectively. 
PM — not only in the main section of the standard communication wavelength 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm testing and calibration, and is still widely used in optical fiber amplifiers 1490nm, 1625 nm wavelength testing and calibration.

Đồng hồ đo công suất BPM-100 là một hiệu suất tốt trong lĩnh vực thiết bị đo lường truyền thông quang học hiện nay.
— Thiết kế di động, ngoại thất với bộ sốc cao su trong môi trường khắc nghiệt ngoài trời có thể được bảo vệ tốt các thiết bị.
— Phạm vi động lên đến 78dB, độ phân giải 0.01dB, tuyến tính tốt hơn 0.02 dB, và với hiệu suất đo độ chính xác cao.
— Nó có thể đo lường những thay đổi nhỏ trong sợi và mất kết nối, có thể là một bộ suy hao quang học, hiệu chuẩn nguồn sáng.
— BPM-100 với BPM-101 đang xem xét sử dụng bộ lọc quang học được thiết kế đặc biệt, để đảm bảo phạm vi đo là +8 và +26.
PM — không chỉ trong phần chính của bước sóng truyền thông chuẩn 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm và hiệu chuẩn, và vẫn còn được sử dụng rộng rãi trong các bộ khuếch đại sợi quang 1490nm, 1625 nm bước sóng thử nghiệm và hiệu chuẩn

Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC

AnNamtelecom_network!
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283
===============================================================

TEST CÁP
Máy test mạng JS468 kiểm tra mạng Rj45, Rj11, Rj12
Máy test mạng JS468 kiểm tra mạng Rj45, Rj11, Rj12

100.000 vnd

Máy Test mạng Đa Năng KYS0411, RJ45-RJ11-USB
Máy Test mạng Đa Năng KYS0411, RJ45-RJ11-USB

170.000 vnd

Máy test mạng CT-168 đa năng Rj45 – RJ11- USB
Máy test mạng CT-168 đa năng Rj45 – RJ11- USB

200.000 vnd

Máy test mạng NF-468B đa năng RJ45-RJ1-BNC hãng Noyafa
Máy test mạng NF-468B đa năng RJ45-RJ1-BNC hãng Noyafa

250.000 vnd

Máy test mạng POE NF-468PT
Máy test mạng POE NF-468PT

600.000 vnd

Máy test dây cáp đa năng 5 trong 1 test mạng RJ45,điện thoại RJ11,USB, đồng trục, 1394, đo được suy hao cáp
Máy test dây cáp đa năng 5 trong 1 test mạng RJ45,điện thoại RJ11,USB, đồng trục, 1394, đo được suy hao cáp

750.000 vnd

Máy test cáp đa năng NF-3468 test 4 in 1 (RJ-45, RJ-11, BNC, USB)
Máy test cáp đa năng NF-3468 test 4 in 1 (RJ-45, RJ-11, BNC, USB)

700.000 vnd

Máy test mạng TL-521 chính hãng Talon TL – 521 5-in-1 Network Tester
Máy test mạng TL-521 chính hãng Talon TL – 521 5-in-1 Network Tester

850.000 vnd

Máy Test cáp mạng SC8108- Đo kiểm tra số mét cáp
Máy Test cáp mạng SC8108- Đo kiểm tra số mét cáp

1.400.000 vnd

Máy kiểm tra đa năng NF8108 chính hãng Noyafa
Máy kiểm tra đa năng NF8108 chính hãng Noyafa

1.500.000 vnd

Máy test mạng đa năng NF-300
Máy test mạng đa năng NF-300

1.650.000 vnd

Máy Test mạng NF-308, hàng chính hãng Đo được số Mét/Feet Dò tín hiệu trong tường
Máy Test mạng NF-308, hàng chính hãng Đo được số Mét/Feet Dò tín hiệu trong tường

1.500.000 vnd

Máy Test mạng NF-388 hàng chính hãng, Đo, test, dò…cáp mạng, cáp thoại, camera
Máy Test mạng NF-388 hàng chính hãng, Đo, test, dò…cáp mạng, cáp thoại, camera

2.400.000 vnd

Máy Test mạng NF-868 chính hãng- Đo được số Mét/Feet Dò tín hiệu
Máy Test mạng NF-868 chính hãng- Đo được số Mét/Feet Dò tín hiệu

2.450.000 vnd

Máy test mạng NF-8601W chính hãng
Máy test mạng NF-8601W chính hãng

3.300.000 vnd

Người đăng: lương

Chọn khu vực