Đăng tin không cần đăng ký thành viên

Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC chính hãng

Ngày đăng: 12/02/2019    Khu vực: Toàn quốc    Lượt xem: 86

TEST CÁP QUANG BPM-100 TEST FC ST SC

  • Giá 1.800.000 VNĐ
 

Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC

AnNamtelecom_network! 
add : 
363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 
0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com

—————————————————————————–
test-cap-quang-bpm-100

 Chi Tiết: Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC

– BPM-100 power meter is a good performance in today’s field of optical communications measuring instruments. 
— Portable design, the exterior with rubber shock sets in harsh outdoor environments can be well protected instruments. 
— The dynamic range of up to 78dB, resolution 0.01dB, linearity better than 0.02 dB, and with high-precision measurement performance. 
— It can measure small changes in the fiber and connector loss, can be an optical attenuator, a light source calibration. 
— BPM-100 with BPM-101 are considering using a specially designed optical filter, in order to ensure that the measurement range of +8 and +26 respectively. 
PM — not only in the main section of the standard communication wavelength 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm testing and calibration, and is still widely used in optical fiber amplifiers 1490nm, 1625 nm wavelength testing and calibration.

Đồng hồ đo công suất BPM-100 là một hiệu suất tốt trong lĩnh vực thiết bị đo lường truyền thông quang học hiện nay.
— Thiết kế di động, ngoại thất với bộ sốc cao su trong môi trường khắc nghiệt ngoài trời có thể được bảo vệ tốt các thiết bị.
— Phạm vi động lên đến 78dB, độ phân giải 0.01dB, tuyến tính tốt hơn 0.02 dB, và với hiệu suất đo độ chính xác cao.
— Nó có thể đo lường những thay đổi nhỏ trong sợi và mất kết nối, có thể là một bộ suy hao quang học, hiệu chuẩn nguồn sáng.
— BPM-100 với BPM-101 đang xem xét sử dụng bộ lọc quang học được thiết kế đặc biệt, để đảm bảo phạm vi đo là +8 và +26.
PM — không chỉ trong phần chính của bước sóng truyền thông chuẩn 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm và hiệu chuẩn, và vẫn còn được sử dụng rộng rãi trong các bộ khuếch đại sợi quang 1490nm, 1625 nm bước sóng thử nghiệm và hiệu chuẩn

Test cáp quang BPM-100 Test FC ST SC

AnNamtelecom_network!
add :
363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương :
0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com

Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:
0972066283
===============================================================

TEST CÁP

Người đăng: annamtelecom     Email: annamtelecom363@gmail.com     Mobile:

Tin liên quan



Một số tin Máy tính linh kiện khác mới


Máy tính linh kiện khác



Copyright © 2011 Airaovat.com